8XBET

8XBET

Lịch thi đấu bóng đá - Lịch bóng đá 24h

  • UEFA European
  • 20:00 - 22/06
    Georgia
    vs
    Czech Republic
  • 22:59 - 22/06
    Turkey
    vs
    Portugal
  • 02:00 - 23/06
    Belgium
    vs
    Romania
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 06:30 - 23/06
    FC Cincinnati
    vs
    New England Revolution
  • 06:30 - 23/06
    Columbus Crew
    vs
    FC Kansas City
  • 06:30 - 23/06
    DC United
    vs
    Houston Dynamo
  • 06:30 - 23/06
    Orlando City
    vs
    Chicago Fire
  • 06:30 - 23/06
    Philadelphia Union
    vs
    Charlotte FC
  • 06:30 - 23/06
    New York Red Bulls
    vs
    Toronto FC
  • J1 League
  • 13:00 - 22/06
    Machida Zelvia
    vs
    Avispa Fukuoka
  • 16:00 - 22/06
    Albirex Niigata
    vs
    Kawasaki Frontale
  • 16:00 - 22/06
    Tokyo Verdy
    vs
    Nagoya Grampus
  • 16:30 - 22/06
    Gamba Osaka
    vs
    Vissel Kobe
  • 16:30 - 22/06
    Jubilo Iwata
    vs
    Cerezo Osaka
  • 17:00 - 22/06
    Kashiwa Reysol
    vs
    Hiroshima Sanfrecce
  • 17:00 - 22/06
    Sagan Tosu
    vs
    Kyoto Sanga
  • 17:00 - 22/06
    Shonan Bellmare
    vs
    FC Tokyo
  • 17:00 - 22/06
    Urawa Red Diamonds
    vs
    Kashima Antlers
  • K League 1
  • 16:00 - 22/06
    Daegu FC
    vs
    Jeonbuk Hyundai Motors
  • 17:00 - 22/06
    Daejeon Citizen
    vs
    Gwangju Football Club
  • 17:00 - 22/06
    Gangwon FC
    vs
    Gimcheon Sangmu FC
  • 18:00 - 22/06
    FC Seoul
    vs
    Suwon FC
  • VĐQG Brazil
  • 02:00 - 23/06
    Criciuma
    vs
    Botafogo RJ
  • 03:30 - 23/06
    Gremio (RS)
    vs
    Internacional RS
  • 04:30 - 23/06
    Cuiaba
    vs
    Atletico Clube Goianiense
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 22:59 - 22/06
    Talaea EI-Gaish
    vs
    Smouha SC
  • 22:59 - 22/06
    Enppi
    vs
    El Gounah
  • Ngoại Hạng Canada
  • 08:00 - 22/06
    Cavalry FC
    vs
    Atletico Ottawa
  • USA USL League Two
  • 08:00 - 22/06
    Utah United
    vs
    Flatirons Rush
  • 09:00 - 22/06
    Midlakes United
    vs
    Nani Lian
  • 09:00 - 22/06
    United PDX
    vs
    Ballard Football Club
  • 09:00 - 22/06
    FC Tucson
    vs
    Hippocampus of southern California
  • 09:30 - 22/06
    Almaden FC
    vs
    Davis Legacy SC
  • 03:00 - 23/06
    Blackwatch Rush
    vs
    Boston Bolts
  • 03:00 - 23/06
    Black Rock FC
    vs
    AC Connecticut
  • 04:00 - 23/06
    Brevard SC
    vs
    Inter Gainesville KF
  • 05:00 - 23/06
    St Petersburg FC Aztecs
    vs
    Tampa Bay United
  • 05:00 - 23/06
    West Virginia Alliance FC
    vs
    SC United Bantams
  • 05:00 - 23/06
    Dayton Dutch Lions
    vs
    Kings Hammer FC
  • 05:00 - 23/06
    AFC Cleveland
    vs
    Fort Wayne FC
  • 05:00 - 23/06
    Union FC Macomb
    vs
    South Bend Lions
  • 06:00 - 23/06
    Philadelphia Lone Star
    vs
    Reading United
  • 06:00 - 23/06
    Flint City Bucks
    vs
    Oakland County FC
  • 06:00 - 23/06
    Hudson Valley Hammers
    vs
    Manhattan SC
  • 06:00 - 23/06
    Lionsbridge FC
    vs
    Patuxent FA
  • 06:00 - 23/06
    Salem City
    vs
    Wake FC
  • 06:00 - 23/06
    Staten Island ASC
    vs
    New Jersey Copa
  • 06:00 - 23/06
    Thunder Bay cold
    vs
    RKC Third Coast
  • 06:00 - 23/06
    Tobacco Road
    vs
    Charlotte Independ B
  • 06:30 - 23/06
    Virginia Marauders
    vs
    Christos FC
  • 06:30 - 23/06
    Asheville City
    vs
    Dothan United SC
  • 06:30 - 23/06
    East Atlanta
    vs
    Tennessee SC
  • 06:30 - 23/06
    Southern Soccer Academy Kings
    vs
    Athens United
  • USA Women Premier League
  • 08:30 - 22/06
    Southern California Eagles (W)
    vs
    Miss Kick FC (W)
  • 09:00 - 22/06
    Beach (W)
    vs
    Los Angeles Surf (W)
  • 02:00 - 23/06
    Dade County FC (W)
    vs
    Florida Gulf Coast DL FC(W)
  • 04:00 - 23/06
    Sunflower State FC (W)
    vs
    FC Wichita (W)
  • 05:00 - 23/06
    Connecticut Rush (W)
    vs
    New England Mutiny (W)
  • 05:00 - 23/06
    OL Reign Reign II (W)
    vs
    Vancouver Victory (W)
  • 06:00 - 23/06
    FC Prime (W)
    vs
    Seminole Ice (W)
  • New Zealand South Premier
  • 09:00 - 22/06
    Cashmere Technical
    vs
    Dunedin City Royals
  • 09:45 - 22/06
    Nomads
    vs
    Christchurch United
  • 09:45 - 22/06
    University of Canterbury
    vs
    Ferrymead Bays
  • 10:00 - 22/06
    Selwyn United
    vs
    Coastal Spirit
  • Ngoại Hạng Nữ Tasmania
  • 09:00 - 22/06
    Launceston United (W)
    vs
    Taroona (W)
  • 09:00 - 22/06
    Devonport Strikers (W)
    vs
    Riverside Olympic (W)
  • Australia NPL Victoria U23
  • 09:00 - 22/06
    Avondale U23
    vs
    Manningham United Blues U23
  • 11:00 - 22/06
    South Melbourne U23
    vs
    Altona Magic U23
  • 12:30 - 22/06
    Green Gully U23
    vs
    Oakleigh Cannons U23
  • 13:30 - 22/06
    Dandenong Thunder U23
    vs
    Dandenong City U23
  • 15:15 - 22/06
    Heidelberg United U23
    vs
    Port Melbourne U23
  • Australia Capital Territory U23 League
  • 09:15 - 22/06
    OConnor Knights U23
    vs
    Canberra Croatia FC U23
  • 10:00 - 22/06
    Cooma Tigers U23
    vs
    Monaro Panthers U23
  • Australia NPL Queensland U23
  • 09:15 - 22/06
    Lions FC U23
    vs
    Sunshine Coast Wanderers U23
  • 12:30 - 22/06
    Gold Coast Knights U23
    vs
    Brisbane Olympic FC U23
  • 12:45 - 22/06
    Redlands United U23
    vs
    Brisbane City U23
  • 13:00 - 22/06
    Capalaba Bulldogs U23
    vs
    Mitchelton U23
  • 13:45 - 22/06
    Eastern Suburbs U23(AUS)
    vs
    Moreton City Excelsior B U23
  • 16:15 - 22/06
    Peninsula Power U23
    vs
    Rochedale Rovers U23
  • Central Premier League
  • 09:30 - 22/06
    Miramar Rangers
    vs
    Island Bay United
  • 09:30 - 22/06
    Western Suburbs
    vs
    Wellington Olympic
  • 10:00 - 22/06
    Petone FC
    vs
    Wellington Phoenix Reserve
  • 11:00 - 22/06
    North Wellington AFC
    vs
    Stop Out
  • Australia Brisbane Capital League 2
  • 09:30 - 22/06
    Queanbeyan City
    vs
    Brindabella Blues FC
  • 12:00 - 22/06
    Canberra White Eagles
    vs
    Wagga City Wanderers
  • 12:00 - 22/06
    Canberra Juventus
    vs
    West Canberra Wanderers
  • 12:15 - 22/06
    Anu FC
    vs
    Belconnen United
  • Australia Northern NSW League
  • 09:30 - 22/06
    Adamstown Rosebud Reserves
    vs
    Maitland FC Reserves
  • 11:00 - 22/06
    Lake Macquarie Reserves
    vs
    New Lambton FC Reserves
  • 11:30 - 22/06
    Valentine Phoenix Reserves
    vs
    Cooks Hill United Reserves
  • Giao Hữu CLB
  • 09:45 - 22/06
    CDSyC Cruz Azul
    vs
    Chivas Guadalajara
  • 15:00 - 22/06
    Paksi SE Honlapja
    vs
    Budaorsi SC
  • 15:00 - 22/06
    Dinamo Bucuresti
    vs
    FC Unirea 2004 Slobozia
  • 15:00 - 22/06
    CSKA Sofia
    vs
    Belasitsa Petrich
  • 15:00 - 22/06
    PFK Montana
    vs
    CSKA 1948 Sofia II
  • 15:30 - 22/06
    Teplice
    vs
    Viktoria Zizkov
  • 15:30 - 22/06
    Humenne
    vs
    FK Kosice
  • 15:30 - 22/06
    FC Viktoria Plzen
    vs
    SK Petrin Plzen
  • 15:30 - 22/06
    Lisen
    vs
    Tescoma Zlin
  • 15:30 - 22/06
    FK Pohronie
    vs
    Dukla Banska Bystrica
  • 16:00 - 22/06
    FK Spartak Zlatibor Voda
    vs
    Tekstilac
  • 16:00 - 22/06
    STK Samorin
    vs
    Zlate Moravce
  • 16:00 - 22/06
    Botev Plovdiv
    vs
    Beroe Stara Zagora
  • 16:00 - 22/06
    Miedz Legnica
    vs
    Rakow Czestochowa
  • 16:00 - 22/06
    Vysocina jihlava
    vs
    Chrudim
  • 16:00 - 22/06
    Sigma Olomouc B
    vs
    Opava
  • 16:00 - 22/06
    Slovan Liberec
    vs
    SK Slovan Varnsdorf
  • 16:00 - 22/06
    FC Zurich
    vs
    FC Wil 1900
  • 16:00 - 22/06
    Dukla Prague
    vs
    FK MAS Taborsko
  • 16:00 - 22/06
    Aarhus AGF
    vs
    Brabrand
  • 16:00 - 22/06
    Polonia Bytom
    vs
    Piast Gliwice
  • 16:00 - 22/06
    Nyiregyhaza
    vs
    Cigand SE
  • 16:30 - 22/06
    Ruch Chorzow
    vs
    Puszcza Niepolomice
  • 16:30 - 22/06
    SV Heimstetten
    vs
    VFB Hallbergmoos
  • 17:00 - 22/06
    Widzew lodz
    vs
    GKS Katowice
  • 17:00 - 22/06
    ATSV Erlangen
    vs
    Greuther Furth (Youth)
  • 17:00 - 22/06
    Chojniczanka Chojnice
    vs
    Kotwica Kolobrzeg
  • 18:00 - 22/06
    VfL Bochum
    vs
    Koln Am
  • 18:00 - 22/06
    Kreuzlingen
    vs
    St. Gallen
  • 19:00 - 22/06
    DJK Dilkrath
    vs
    Monchengladbach AM.
  • 19:00 - 22/06
    Korona Kielce
    vs
    Motor Lublin
  • 19:00 - 22/06
    GKS Tychy
    vs
    Podbeskidzie Bielsko-Biala
  • 19:00 - 22/06
    TuS Blau-Weiss Lohne
    vs
    SSV Vorsfelde
  • 19:00 - 22/06
    Vaduz
    vs
    Kriens
  • 19:00 - 22/06
    Sportfreunde Seligenstadt
    vs
    Eintracht Frankfurt (Youth)
  • 19:45 - 22/06
    Caernarfon
    vs
    Connahs Quay Nomads FC
  • 20:00 - 22/06
    SV Meppen
    vs
    Schalke 04 (Youth)
  • 20:00 - 22/06
    Brechin City
    vs
    Dundee United
  • 20:00 - 22/06
    VfB Frohnhausen
    vs
    TSV Steinbach Haiger
  • 20:00 - 22/06
    Stranraer
    vs
    Larne FC
  • 20:00 - 22/06
    Linfield (W)
    vs
    Wexford Youths (W)
  • 20:00 - 22/06
    Rothenstein
    vs
    Carl Zeiss Jena
  • 20:30 - 22/06
    Mold Alexandra
    vs
    Conwy Utd
  • 21:00 - 22/06
    Abbey Vale FC
    vs
    Queen of South
  • 21:00 - 22/06
    DJK Ammerthal
    vs
    DJK Vilzing
  • 21:00 - 22/06
    FC Suderelbe
    vs
    St Pauli II
  • 21:00 - 22/06
    FC Nenzing
    vs
    Rheindorf Altach
  • 21:00 - 22/06
    Livingston
    vs
    Alloa Athletic
  • 21:00 - 22/06
    Lausanne Sports
    vs
    Stade Ouchy
  • 21:00 - 22/06
    Crusaders
    vs
    Derry City
  • 22:00 - 22/06
    OFK Beograd
    vs
    Decic Tuzi
  • 22:00 - 22/06
    Ferencvarosi TC
    vs
    NK Nafta
  • 22:00 - 22/06
    Pirin Blagoevgrad
    vs
    FK Levski Krumovgrad
  • 22:00 - 22/06
    MFK Ruzomberok
    vs
    Domzale
  • 22:00 - 22/06
    FC Dobrudzha
    vs
    Spartak Varna
  • 22:00 - 22/06
    Oudenaarde
    vs
    FCV Dender EH
  • 22:00 - 22/06
    SV Donau
    vs
    First Wien 1894
  • 22:00 - 22/06
    Maribor
    vs
    Spartak Trnava
  • 22:00 - 22/06
    FK Tikves Kavadarci
    vs
    KF Ballkani
  • 22:30 - 22/06
    Levski Sofia
    vs
    Spartak Pleven
  • 22:59 - 22/06
    Alemannia Haibach
    vs
    Viktoria Aschaffenburg
  • 22:59 - 22/06
    FC Deisenhofen
    vs
    TSV 1860 Rosenheim
  • 22:59 - 22/06
    FK Spartak Zlatibor Voda
    vs
    Vojvodina Novi Sad
  • 22:59 - 22/06
    RKVV STEVO
    vs
    FC Twente Enschede
  • FFSA SLR
  • 09:45 - 22/06
    West Torrens Birkalla B
    vs
    Adelaide Cobras Reserves
  • 09:45 - 22/06
    Croydon Kings Reserve
    vs
    Para Hills Reserves
  • 10:15 - 22/06
    Fulham United FC Reserves
    vs
    Sturt Lions Reserves
  • 10:15 - 22/06
    Playford Reserves
    vs
    Adelaide Victory Reserves
  • 10:15 - 22/06
    Salisbury Utd Reserves
    vs
    Western Strikers Reserves
  • 10:15 - 22/06
    West Adelaide Reserve
    vs
    Cumberland United Reserves
  • 10:15 - 22/06
    South Adelaide Reserves
    vs
    Campbelltown City Reserve
  • 10:45 - 22/06
    Adelaide Vipers Reserve
    vs
    Adelaide Blue Eagles Reserve
  • 12:00 - 22/06
    Adelaide City Reserve
    vs
    Adelaide Raiders SC Reserve
  • 12:15 - 22/06
    Adelaide Comets Reserve
    vs
    White City FK Beograd Reserves
  • 13:15 - 22/06
    Adelaide Olympic Reserve
    vs
    Modbury Jets Reserves
  • VIC Premier League
  • 10:00 - 22/06
    Green Gully Cavaliers
    vs
    Oakleigh Cannons
  • 12:00 - 22/06
    Avondale FC
    vs
    Manningham United Blues
  • 13:00 - 22/06
    Heidelberg United
    vs
    Port Melbourne
  • 16:00 - 22/06
    Dandenong Thunder
    vs
    Dandenong City SC
  • Japan League Women
  • 10:00 - 22/06
    NGU Nagoya (W)
    vs
    AS Harima ALBION (W)
  • 11:00 - 22/06
    Setagaya Sfida (W)
    vs
    IGA Kunoichi (W)
  • 12:00 - 22/06
    Shizuoka Sangyo University (W)
    vs
    Ehime FC (W)
  • 16:00 - 22/06
    Orca Kamogawa FC (W)
    vs
    Nittaidai University (W)
  • Japan Regional League
  • 10:00 - 22/06
    Brew Kashima
    vs
    KMG Holdings
  • 10:00 - 22/06
    Itazuke FC
    vs
    Veroskronos Tsuno
  • 11:00 - 22/06
    Porvenir Asuka SC
    vs
    Hannan University
  • 12:30 - 22/06
    Nippon Steel Oita
    vs
    J-Lease FC
  • 13:00 - 22/06
    Kaiho Bank
    vs
    Nobeoka Agata
  • 14:00 - 22/06
    Toho Titanium
    vs
    VONDS Ichihara
  • 16:30 - 22/06
    Bundey thuns kakogawa
    vs
    FC AWJ
  • Northern New Zealand League
  • 10:00 - 22/06
    Auckland United
    vs
    Tauranga City United
  • 10:00 - 22/06
    East Coast Bays
    vs
    Bay Olympic
  • 10:00 - 22/06
    Eastern Suburbs Auckland
    vs
    Auckland City
  • 12:00 - 22/06
    Melville United
    vs
    Hamilton Wanderers
  • 12:30 - 22/06
    Western Springs AFC
    vs
    Manurewa AFC
  • Australia WA State League 1 Reserves
  • 10:00 - 22/06
    Gosnells City Reserves
    vs
    UWA-Nedlands FC Reserves
  • 12:00 - 22/06
    Subiaco AFC Reserves
    vs
    Gwelup Croatia SC Reserves
  • 12:00 - 22/06
    Joondalup Utd Reserves
    vs
    Sorrento FC Reserves
  • 12:00 - 22/06
    Rockingham City FC Reserves
    vs
    Cockburn City Reserves
  • 12:00 - 22/06
    Kingsley Westside Reserves
    vs
    Murdoch University Melville FC Reserves
  • 12:00 - 22/06
    Mandurah City FC Reserves
    vs
    Dianella White Eagles Reserves
  • JFL
  • 11:00 - 22/06
    Run Mel Aomori
    vs
    Verspah Oita
  • 11:00 - 22/06
    Criacao Shinjuku
    vs
    Kochi United
  • 11:00 - 22/06
    Yokogawa Musashino
    vs
    Honda FC
  • 15:00 - 22/06
    Tochigi City
    vs
    Sony Sendai
  • Japan Women Football League 2
  • 11:00 - 22/06
    JFA Academy Fukushima (W)
    vs
    Kibi International University (W)
  • 11:00 - 22/06
    Yamato Sylphid (W)
    vs
    Fukuoka AN (W)
  • 11:00 - 22/06
    Diosa Izumo (W)
    vs
    Diavorosso Hiroshima (W)
  • 11:00 - 22/06
    Veertien Mie (W)
    vs
    Okayama Yunogo Belle (W)
  • 11:00 - 22/06
    SEISA OSA Rheia (W)
    vs
    Tsukuba FC (W)
  • 11:00 - 22/06
    FC Imabari (W)
    vs
    Fujizakura Yamanashi (W)
  • OFC Nations Cup
  • 11:00 - 22/06
    Samoa
    vs
    Papua New Guinea
  • 14:00 - 22/06
    Fiji
    vs
    Tahiti
  • Australia Northern NSW League
  • 11:30 - 22/06
    Adamstown Rosebuds FC
    vs
    Maitland
  • 13:00 - 22/06
    Lake Macquarie
    vs
    New Lambton FC
  • 14:00 - 22/06
    Valentine
    vs
    Cooks Hill United
  • TAS Premier Championship
  • 11:30 - 22/06
    Hobart City FC
    vs
    Taroona
  • 11:30 - 22/06
    New Town Eagles
    vs
    Hobart United
  • Australia Tasmania NPL U21 League
  • 11:30 - 22/06
    Launceston City U21
    vs
    Kingborough Lions U21
  • Korea League 4
  • 12:00 - 22/06
    Jeonbuk Hyundai Motors II
    vs
    Jungnang Chorus Mustang FC
  • 14:00 - 22/06
    Jinju Citizen
    vs
    Namyangju FC
  • 17:00 - 22/06
    Pyeongchang FC
    vs
    Sejong Vanesse FC
  • FFSA Premier League
  • 12:00 - 22/06
    Croydon Kings
    vs
    Para Hills Knlghts SC
  • 14:30 - 22/06
    Adelaide Comets FC
    vs
    White City Woodville
  • 14:30 - 22/06
    Adelaide City FC
    vs
    Adelaide Raiders SC
  • 14:30 - 22/06
    Metrostars SC
    vs
    Adelaide United FC (Youth)
  • 15:30 - 22/06
    Adelaide Olympic
    vs
    Modbury Jets
  • Australia Capital Premier
  • 12:00 - 22/06
    Cooma Tigers
    vs
    Monaro Panthers
  • 12:00 - 22/06
    OConnor Knights
    vs
    Canberra FC
  • Australia NSW Super League
  • 12:00 - 22/06
    Bankstown City Lions
    vs
    Bulls Academy
  • 15:30 - 22/06
    Northern Tigers
    vs
    Dulwich Hill SC
  • 16:00 - 22/06
    Bonnyrigg White Eagles
    vs
    Dunbar Rovers FC
  • 16:00 - 22/06
    Rydalmere Lions FC
    vs
    University NSW
  • 16:00 - 22/06
    Inter Lions
    vs
    Hake Ya Dong in Sydney City
  • 16:00 - 22/06
    Macarthur Rams
    vs
    SD Raiders FC
  • VIC Women s Premier League
  • 12:00 - 22/06
    Brunswick Juventus (W)
    vs
    Calder United SC (W)
  • 12:00 - 22/06
    Essendon Royals (W)
    vs
    Heidelberg United (W)
  • 12:00 - 22/06
    FC Bulleen Lions (W)
    vs
    Boroondara Eagles (W)
  • 12:00 - 22/06
    Alamein (W)
    vs
    South Melbourne (W)
  • 13:00 - 22/06
    Bentleigh Greens (W)
    vs
    Emerging Athlete Program (W)
  • Australia Victoria State League 1
  • 12:00 - 22/06
    Malvern City
    vs
    Springvale White Eagles
  • Australia Victoria State League
  • 12:00 - 22/06
    Nunawading City
    vs
    FC Melbourne Srbija
  • 12:00 - 22/06
    Boroondara
    vs
    Goulburn Valley Suns
  • National Primera Australia
  • 12:00 - 22/06
    Gosnells City
    vs
    UWA-Nedlands FC
  • 14:00 - 22/06
    Mandurah City
    vs
    Dianella White Eagles
  • 14:00 - 22/06
    Subiaco AFC
    vs
    Willip
  • 14:00 - 22/06
    Kingsley Westside
    vs
    Murdoch Uni Melville
  • 14:00 - 22/06
    Rocking ham City
    vs
    Cockburn City
  • NSW Premier W-League
  • 12:00 - 22/06
    Sydney Olympic FC (W)
    vs
    UNSW FC (W)
  • Australia U20
  • 12:00 - 22/06
    Olympic Kingsway U20
    vs
    Bayswater U20
  • 12:00 - 22/06
    Western Knights U20
    vs
    Inglewood United U20
  • 12:00 - 22/06
    Armadale SC U20
    vs
    Fremantle City U20
  • 12:00 - 22/06
    FloreatAthena U20
    vs
    Perth Glory FC U20
  • 12:00 - 22/06
    Balcatta U20
    vs
    Perth RedStar FC U20
  • 12:00 - 22/06
    Stirling Macedonia U20
    vs
    Pires U20
  • South Australian Premier
  • 12:30 - 22/06
    Fulham United FC
    vs
    Sturt Lions
  • 12:30 - 22/06
    Playford City Patriots
    vs
    Adelaide Victory
  • 12:30 - 22/06
    Salisbury United
    vs
    Western Strikers SC
  • 12:30 - 22/06
    West Adelaide SC
    vs
    Cumberland United FC
  • 13:00 - 22/06
    Adelaide Vipers
    vs
    Adelaide Blue Eagles
  • Australian cloth
  • 13:00 - 22/06
    Redcliffe PCYC
    vs
    University of Queensland
  • 15:00 - 22/06
    Centenary Stormers
    vs
    Virginia United
  • 15:00 - 22/06
    Mount Gravatt Hawks
    vs
    Newmarket SFC
  • 15:00 - 22/06
    North Brisbane
    vs
    Acacia Ridge
  • Australia Queensland Women
  • 13:00 - 22/06
    Robina City FC (W)
    vs
    Capalaba (W)
  • 14:15 - 22/06
    Logan Lightning (W)
    vs
    North Lakes United (W)
  • 16:00 - 22/06
    Queensland Lions(W)
    vs
    Brisbane City (W)
  • 16:00 - 22/06
    Moreton City Excelsior (W)
    vs
    Broadbeach United SC (W)
  • Australia NSW Womens League
  • 13:00 - 22/06
    Charlestown Azzuri (W)
    vs
    Maitland FC (W)
  • 13:00 - 22/06
    New Lambton FC (W)
    vs
    Broadmeadow Magic (W)
  • 16:00 - 22/06
    Adamstown Rosebud (W)
    vs
    Newcastle Olympic FC (W)
  • Australia Queensland Premier League 3
  • 13:00 - 22/06
    Tweed United
    vs
    Runaway Bay Green
  • TAS Premier League
  • 13:30 - 22/06
    Devonport City
    vs
    Riverside Olympic
  • 13:30 - 22/06
    LAN Thurston
    vs
    Hobart Zebras
  • 13:45 - 22/06
    Launceston City
    vs
    Kingborough Lions
  • Northern NSW U20 League
  • 13:30 - 22/06
    Northern Tigers U20
    vs
    Dulwich Hill U20
  • 14:00 - 22/06
    Macarthur Rams U20
    vs
    SD Raiders U20
  • 14:00 - 22/06
    Bonnyrigg White Eagles U20
    vs
    Dunbar Rovers FC U20
  • 14:00 - 22/06
    Rydalmere Lions FCU20
    vs
    UNSW FC U20
  • 14:00 - 22/06
    Inter Lions U20
    vs
    Hakoah Sydney City East U20
  • 14:00 - 22/06
    St George City FA U20
    vs
    NWS Spirit FC U20
  • 14:00 - 22/06
    Marconi Stallions U20
    vs
    Sutherland Sharks U20
  • 14:00 - 22/06
    Hills Brumbies U20
    vs
    Wollongong Wolves U20
  • Australia Darwin Premier
  • 13:30 - 22/06
    Garuda FC
    vs
    Hellenic AC
  • 17:30 - 22/06
    Port Darwin FC
    vs
    Casuarina FC
  • QLD Premier League
  • 13:45 - 22/06
    Queensland Lions SC
    vs
    Sunshine Coast Wanderers FC
  • 14:00 - 22/06
    Peninsula Power
    vs
    Rochedale Rovers
  • 15:00 - 22/06
    Redlands United FC
    vs
    Brisbane City
  • 15:15 - 22/06
    Wynnum Wolves
    vs
    Brisbane Roar (Youth)
  • NSW Premier League
  • 14:00 - 22/06
    Sydney Olympic
    vs
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
  • 16:00 - 22/06
    Hills Brumbies
    vs
    Wollongong Wolves
  • 16:00 - 22/06
    Marconi Stallions
    vs
    Sutherland Sharks
  • 16:15 - 22/06
    St George City FA
    vs
    Spirit FC
  • National Western Australia
  • 14:00 - 22/06
    Armadale SC
    vs
    Fremantle City
  • 14:00 - 22/06
    Balcatta FC
    vs
    Perth RedStar
  • 14:00 - 22/06
    Floreat Athena
    vs
    Perth Glory (Youth)
  • 14:00 - 22/06
    Olympic Kingsway SC
    vs
    Bayswater City
  • 14:00 - 22/06
    Western Knights
    vs
    Inglewood United
  • 16:00 - 22/06
    Stirling Macedonia
    vs
    Perth SC
  • Australia New South Wales League 2
  • 14:00 - 22/06
    Central Coast United FC
    vs
    Western Rage
  • 14:00 - 22/06
    Fraser Park FC
    vs
    Mounties Wanderers
  • 14:00 - 22/06
    Gladesville Ryde Magic
    vs
    Hearst Neville
  • 16:00 - 22/06
    Camden Tigers SC
    vs
    Bankstown United FC
  • 16:00 - 22/06
    Inner West Hawks
    vs
    Hawkesbury City SC
  • Philippines UFL
  • 14:00 - 22/06
    Kaya FC
    vs
    Philippine Army
  • 14:00 - 22/06
    Philippine Air Force
    vs
    Manila Digger FC
  • 16:30 - 22/06
    FC Meralco Manila
    vs
    Stallions FC
  • 19:00 - 22/06
    United City FC
    vs
    Mendiola FC
  • China U21 League
  • 14:00 - 22/06
    Shenzhen Xinpengcheng U21
    vs
    Wuhan Three Towns U21
  • 14:00 - 22/06
    Beijing Guoan U21
    vs
    Cangzhou Mighty Lions U21
  • 18:30 - 22/06
    Changchun Yatai U21
    vs
    Chengdu Rongcheng U21
  • VĐQG Nữ Đài Loan
  • 14:30 - 22/06
    Inter Taoyuan FC (W)
    vs
    Hualien (W)
  • 15:00 - 22/06
    Taipei Xiongzan (W)
    vs
    Hang Yuan FC (W)
  • 17:30 - 22/06
    Kaohsiung Sunny Bank (W)
    vs
    Taichung Blue Whale (W)
  • J2 League
  • 15:00 - 22/06
    Montedio Yamagata
    vs
    Vegalta Sendai
  • 16:00 - 22/06
    Ventforet Kofu
    vs
    Ehime FC
  • 16:00 - 22/06
    Yokohama FC
    vs
    Roasso Kumamoto
  • 17:00 - 22/06
    Kagoshima United
    vs
    Oita Trinita
  • 17:00 - 22/06
    Fagiano Okayama
    vs
    Thespa Kusatsu
  • 17:00 - 22/06
    Renofa Yamaguchi
    vs
    Iwaki FC
  • 17:00 - 22/06
    Tochigi SC
    vs
    JEF United Ichihara Chiba
  • 17:00 - 22/06
    V-Varen Nagasaki
    vs
    Fujieda MYFC
  • Hạng 2 Trung Quốc
  • 15:00 - 22/06
    Shanghai Port B
    vs
    Guangxi Lanhang
  • 16:00 - 22/06
    Jiangxi Dark Horse Junior
    vs
    Quanzhou Yassin
  • 18:00 - 22/06
    Dalian Kun City
    vs
    Bei Li Gong
  • AFF U-16 Youth Championship
  • 15:00 - 22/06
    Vietnam U16
    vs
    Brunei Darussalam(U16)
  • 19:30 - 22/06
    Myanmar U16
    vs
    Cambodia U16
  • Ngoại Hạng Nữ Nga
  • 15:00 - 22/06
    Zvezda 2005 (W)
    vs
    Krylya Sovetov Samara (W)
  • 20:00 - 22/06
    FK Ryazan (W)
    vs
    Yenisey Krasnoyarsk (W)
  • Australia Queensland Premier 2
  • 15:00 - 22/06
    Taringa Rovers
    vs
    Maroochydore Swans FC
  • 15:00 - 22/06
    North Lakes United
    vs
    Samford Ranges
  • 17:00 - 22/06
    Grange Thistle SC
    vs
    North Star
  • Australia Queensland Leagues
  • 15:15 - 22/06
    Capalaba Bulldogs
    vs
    Mitchelton FC
  • 16:00 - 22/06
    Eastern Suburbs Brisbane
    vs
    Moreton City II
  • Ngoại Hạng Mông Cổ
  • 15:15 - 22/06
    Khoromkhon Club
    vs
    SP Falcons
  • 18:15 - 22/06
    Deren FC
    vs
    FC Ulaanbaatar
  • K3 LEAGUE
  • 15:30 - 22/06
    Gyeongju KHNP
    vs
    Daejeon Korail
  • 17:00 - 22/06
    Mokpo City
    vs
    Yangpyeong
  • 17:00 - 22/06
    Ulsan Citizens
    vs
    Pocheon FC
  • 17:00 - 22/06
    Yeoju Sejong
    vs
    Daegu FC II
  • J3 League
  • 16:00 - 22/06
    Grulla Morioka
    vs
    Imabari FC
  • 16:00 - 22/06
    AC Nagano Parceiro
    vs
    Kataller Toyama
  • 16:00 - 22/06
    SC Sagamihara
    vs
    Matsumoto Yamaga FC
  • 17:00 - 22/06
    Gainare Tottori
    vs
    FC Gifu
  • 17:00 - 22/06
    Omiya Ardija
    vs
    FC Ryukyu
  • 17:00 - 22/06
    Miyazaki
    vs
    Kamatamare Sanuki
  • Poland III Liga
  • 16:00 - 22/06
    Polonia Chodziez
    vs
    LKS Goluchow
  • 20:00 - 22/06
    Gedania Gdansk II
    vs
    Radunia Stezyca II
  • 20:00 - 22/06
    Powisle Dzierzgon
    vs
    Pogon Lebork
  • 20:00 - 22/06
    Orzel Ryczow
    vs
    BKS Bochnia
  • 20:00 - 22/06
    Jaguar Gdansk
    vs
    Start Miastko
  • 21:00 - 22/06
    Tarnovia Tarnowo Podgorne
    vs
    Jarota Jarocin
  • 21:00 - 22/06
    MKS Huragan Pobiedziska
    vs
    Victoria Wrzesnia
  • 22:00 - 22/06
    Wisla Plock U19
    vs
    MKS Piaseczno
  • 22:00 - 22/06
    KS Raszyn
    vs
    Ursus Warszawa
  • 22:00 - 22/06
    Zabkovia Zabki
    vs
    KTS Weszlo
  • 22:00 - 22/06
    KS Mszczonowianka
    vs
    Blonianka Blonie
  • 22:59 - 22/06
    LKS Jawiszowice
    vs
    Niwa Nowa Wies
  • Lithuania II Lyga
  • 16:00 - 22/06
    FM Fortuna
    vs
    FK Viltis Vilnius
  • 17:00 - 22/06
    Niesky
    vs
    DFK Dainava Alytus B
  • 18:00 - 22/06
    FM Klaipedos
    vs
    FK Zalgiris Vilnius B
  • Thailand League Women
  • 16:00 - 22/06
    Chonburi Sports School (W)
    vs
    BG College of Asian Scholars (W)
  • VĐQG Malaysia
  • 16:30 - 22/06
    Johor Darul Takzim
    vs
    Pahang
  • 19:15 - 22/06
    Kuching FA
    vs
    Terengganu
  • 20:00 - 22/06
    Penang
    vs
    Kedah
  • VĐQG Singapore
  • 17:00 - 22/06
    Young Lions
    vs
    Tanjong Pagar Utd
  • 19:15 - 22/06
    DPMM FC
    vs
    Geylang United FC
  • K League 2
  • 17:00 - 22/06
    Chungnam Asan
    vs
    Gyeongnam FC
  • 17:30 - 22/06
    FC Anyang
    vs
    Seoul E-Land FC
  • 17:30 - 22/06
    Suwon Samsung Bluewings
    vs
    Seongnam FC
  • FNL 2
  • 17:00 - 22/06
    Dinamo Barnaul
    vs
    FC Lada Togliatti
  • 19:00 - 22/06
    Nosta Novotroitsk
    vs
    FK Volna Nizhegorodskaya
  • 20:00 - 22/06
    Amkar Perm
    vs
    Akron Togliatti B
  • 22:00 - 22/06
    FC Nizhny Novgorod II
    vs
    FK Orenburg-2
  • 22:00 - 22/06
    Rubin Kazan B
    vs
    Dynamo Kirov
  • Ngoại Hạng Bhutan
  • 17:00 - 22/06
    Tsirang FC
    vs
    Thimphu City
  • Uzbekistan Pro League
  • 17:00 - 22/06
    Fergana University
    vs
    FC Bunyodkor II Chrichik
  • Chinese FA Cup
  • 17:30 - 22/06
    Jiangxi Liansheng FC
    vs
    Zhejiang Greentown
  • 18:30 - 22/06
    Qingdao Red Lions
    vs
    Shenzhen Xinpengcheng
  • 18:30 - 22/06
    Shijiazhuang Kungfu
    vs
    Qingdao Youth Island
  • 18:30 - 22/06
    Suzhou Dongwu
    vs
    Beijing Guoan
  • 18:30 - 22/06
    Chongqing Tonglianglong
    vs
    Shandong Taishan
  • Norway Division 4
  • 17:30 - 22/06
    Rana FK
    vs
    Surnadal
  • 18:00 - 22/06
    Sprint-Jeloy
    vs
    Ulfstind
  • 18:00 - 22/06
    SK Trygg Lade
    vs
    Lillestrom B
  • 19:00 - 22/06
    Sandefjord B
    vs
    Pors Grenland
  • 19:00 - 22/06
    Bjarg
    vs
    Fana
  • 19:00 - 22/06
    Hou Ge Xinte B team
    vs
    Stord IL
  • 19:00 - 22/06
    Asker
    vs
    Flint
  • 19:00 - 22/06
    Gamle Oslo
    vs
    Sparta Sarpsborg B
  • 19:00 - 22/06
    Gjelleraasen IL
    vs
    Bjorkelangen
  • 20:00 - 22/06
    Nordstrand
    vs
    Askollen
  • 20:00 - 22/06
    Ready
    vs
    Spjelkavik
  • 20:00 - 22/06
    Funnefoss/Vormsund
    vs
    Lorenskog
  • 20:00 - 22/06
    Verdal
    vs
    Orkla
  • 20:00 - 22/06
    Askoy FK
    vs
    Floro
  • 20:00 - 22/06
    Frigg
    vs
    KFUM 2
  • 20:00 - 22/06
    Sandvikens
    vs
    Loddefjord
  • 20:00 - 22/06
    Forde
    vs
    Ardal
  • 20:00 - 22/06
    Vigor
    vs
    Madla IL
  • 20:00 - 22/06
    Odd Grenland 2
    vs
    Vindbjart
  • 21:00 - 22/06
    Mandalskameratene
    vs
    Fram Larvik
  • 21:30 - 22/06
    IL Hodd B
    vs
    Skedsmo
  • 22:00 - 22/06
    HamKam B
    vs
    Honefoss BK
  • 22:59 - 22/06
    Fyllingsdalen
    vs
    Harstad
  • Women Norwegian Toppserien
  • 17:45 - 22/06
    Rosenborg BK (W)
    vs
    Valerenga (W)
  • 18:00 - 22/06
    SK Brann (W)
    vs
    Arna Bjornar (W)
  • 18:00 - 22/06
    Lyn (W)
    vs
    Aasane (W)
  • 18:00 - 22/06
    Roa (W)
    vs
    Kolbotn (W)
  • 18:00 - 22/06
    Stabaek (W)
    vs
    LSK Kvinner (W)
  • Norwegian Junior U19
  • 18:00 - 22/06
    Valerenga U19
    vs
    Drobak/Frogn U19
  • VĐQG Latvia
  • 18:00 - 22/06
    Grobina
    vs
    Riga FC
  • Latvia Cup
  • 18:00 - 22/06
    Kekava
    vs
    JDFS Alberts
  • 21:00 - 22/06
    Parks Academy
    vs
    Beitar Riga Mariners
  • 22:00 - 22/06
    Marupe
    vs
    FK Smiltene BJSS
  • South Africa League Women
  • 18:00 - 22/06
    Lindelani FC (W)
    vs
    JVW FC (W)
  • 18:00 - 22/06
    Mamelodi Sundowns (W)
    vs
    University of Fort Hare (W)
  • 20:00 - 22/06
    Royal AM FC (W)
    vs
    Durban Ladies FC (W)
  • 20:00 - 22/06
    TUT FC (W)
    vs
    University of Pretoria (W)
  • 20:00 - 22/06
    Johannesburg Uni (W)
    vs
    City Lads FC (W)
  • Liga de Elite
  • 18:00 - 22/06
    CD Monte Carlo
    vs
    Macau University
  • 20:00 - 22/06
    Gala FC
    vs
    Sporting de Macau
  • Kenya Super League
  • 18:00 - 22/06
    Mara Sugar FC
    vs
    Mathare United
  • Ethiopia Premier League Women
  • 18:00 - 22/06
    Sidama Bunna (W)
    vs
    Bole Sub City (W)
  • 20:00 - 22/06
    Ethiopia Nigd Bank (W)
    vs
    Adama Ketema (W)
  • Norway 2.Liga
  • 18:30 - 22/06
    Stjordals Blink
    vs
    Skeid Oslo
  • 19:00 - 22/06
    Brann 2
    vs
    Notodden FK
  • 19:00 - 22/06
    Eidsvold Turn
    vs
    Strommen
  • 19:00 - 22/06
    Grorud
    vs
    Follo
  • 19:00 - 22/06
    Strindheim IL
    vs
    Kjelsas
  • 20:00 - 22/06
    Eik-Tonsberg
    vs
    FK Arendal
  • 20:30 - 22/06
    Tromsdalen
    vs
    Ullensaker/Kisa IL
  • Chinese Champions League
  • 18:30 - 22/06
    Wuhan Lianzhen
    vs
    Guangzhou Alpha FC
  • 18:30 - 22/06
    Shenzhen Jixiang
    vs
    Fujian Quanzhou Qinggong
  • Chinese Women’s Super League
  • 18:35 - 22/06
    Hainan Qiongzhong (W)
    vs
    Henan Wanxianshan (W)
  • 18:35 - 22/06
    ShanXi zhidan (W)
    vs
    Wuhan Jianghan (W)
  • 18:35 - 22/06
    Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)
    vs
    Shanghai RCB (W)
  • Brazil Campeonato Mineiro U20
  • 19:00 - 22/06
    Coimbra EC U20
    vs
    Atletico Mineiro U20
  • 19:30 - 22/06
    Cruzeiro (Youth)
    vs
    Contagem U20
  • 01:00 - 23/06
    America MG (Youth)
    vs
    EC Futgol U20
  • Argentina Youth League
  • 19:00 - 22/06
    Barracas Central U20
    vs
    CA Tigre U20
  • 19:00 - 22/06
    Deportivo Riestra U20
    vs
    Defensa y Justicia U20
  • 19:00 - 22/06
    River Plate U20
    vs
    Banfield U20
  • 19:00 - 22/06
    Colon U20
    vs
    Deportivo Camioneros U20
  • 19:00 - 22/06
    CA Platense U20
    vs
    Instituto AC Cordoba U20
  • 19:00 - 22/06
    Lanus U20
    vs
    Argentinos Jrs U20
  • 19:00 - 22/06
    Gimnasia LP U20
    vs
    CA Huracan U20
  • 19:00 - 22/06
    Newells U20
    vs
    Independiente Rivadavia U20
  • 19:00 - 22/06
    Defensores Unidos U20
    vs
    Chacarita Juniors U20
  • 19:00 - 22/06
    Belgrano U20
    vs
    Boca Juniors U20
  • 19:00 - 22/06
    Velez Sarsfield U20
    vs
    Estudiantes La Plata U20
  • 19:00 - 22/06
    Godoy Cruz U20
    vs
    Sarmiento U20
  • 19:00 - 22/06
    Club Atlético Independiente U20
    vs
    Central Cordoba SdE U20
  • 19:00 - 22/06
    San Lorenzo U20
    vs
    Rosario Central U20
  • 19:00 - 22/06
    Union Santa Fe U20
    vs
    Racing Club U20
  • 19:00 - 22/06
    Atletico Tucuman U20
    vs
    CA Talleres de Cordoba U20
  • 19:00 - 22/06
    Nueva Chicago U20
    vs
    Defensores de Belgrano U20
  • Brazil national youth (U20)
  • 19:30 - 22/06
    Ceara (Youth)
    vs
    AE Tiradentes U20
  • 20:00 - 22/06
    Madureira Youth
    vs
    Fluminense U20
  • 20:00 - 22/06
    Audax Rio/RJ U20
    vs
    CR Flamengo (RJ) U20
  • 20:00 - 22/06
    Atletico Paranaense (Youth)
    vs
    Parana Clube (Youth)
  • 20:30 - 22/06
    Avai (Youth)
    vs
    Nacao U20
  • 20:30 - 22/06
    Sociedade Acao U20
    vs
    Mixto MT Youth
  • 00:00 - 23/06
    Campo Grande CE U20
    vs
    Novo MS U20
  • 01:00 - 23/06
    Coritiba PR (Youth)
    vs
    Hope International U20
  • 01:00 - 23/06
    Patriotas PR Youth
    vs
    FC Cascavel PR U20
  • 02:00 - 23/06
    CD Sete de Setembro SC U20
    vs
    Dourados AC U20
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 20:00 - 22/06
    Naftan Novopolock
    vs
    Slavia Mozyr
  • 22:00 - 22/06
    FC Minsk
    vs
    Arsenal Dzyarzhynsk
  • 00:00 - 23/06
    BATE Borisov
    vs
    Dinamo Brest
  • VĐQG Uruguay
  • 20:00 - 22/06
    Cerro Montevideo
    vs
    Danubio FC
  • 22:30 - 22/06
    Deportivo Maldonado
    vs
    Centro Atletico Fenix
  • 01:00 - 23/06
    Racing Club Montevideo
    vs
    Defensor Sporting Montevideo
  • 04:00 - 23/06
    Club Atletico Progreso
    vs
    CA Penarol
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 20:00 - 22/06
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    vs
    Lokomotiv Astana
  • 20:00 - 22/06
    FC Zhetysu Taldykorgan
    vs
    Kaisar Kyzylorda
  • Danish U17
  • 20:00 - 22/06
    Midtjylland U17
    vs
    LYNGBY FODBOLD CLUB U17
  • 20:00 - 22/06
    Randers FC U17
    vs
    Nordsjaelland U17
  • 20:00 - 22/06
    Esbjerg FB U17
    vs
    FC Kobenhavn U17
  • 20:00 - 22/06
    Sonderjyske U17
    vs
    Odense BK U17
  • 20:00 - 22/06
    VejleU17
    vs
    AalborgU17
  • 20:00 - 22/06
    AGF Viby U17
    vs
    Silkeborg IF U17
  • Hạng Nhất Belarus
  • 20:00 - 22/06
    Energetik-BGU Minsk
    vs
    Dnepr Rohachev
  • 20:00 - 22/06
    Lokomotiv Gomel
    vs
    Belarus U17
  • 21:00 - 22/06
    Ostrowitz
    vs
    Torpedo-2 Zhodino
  • 22:00 - 22/06
    Shakhter Soligorsk II
    vs
    FC Belshina Babruisk
  • 00:00 - 23/06
    Dinamo-2 Minsk
    vs
    Kommunalnik Slonim
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 22/06
    Arenel Movers
    vs
    Tron
  • 20:00 - 22/06
    Bikita Minerals FC
    vs
    Chicken Inn
  • 20:00 - 22/06
    FC Platinum
    vs
    Simba Bhora
  • 20:00 - 22/06
    Herentals FC
    vs
    Ngezi Platinum
  • 20:00 - 22/06
    ZPC Kariba
    vs
    Bulawayo Chiefs
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 22/06
    La Luz
    vs
    CSyD Cooper
  • 21:00 - 22/06
    CA Bella Vista
    vs
    Sportivo Bella Italia
  • 21:00 - 22/06
    Salus
    vs
    Parque de Plata
  • 00:30 - 23/06
    Durazno Capital
    vs
    Sportivo Huracan FC
  • 01:00 - 23/06
    Rocha
    vs
    Deportivo Colonia
  • 01:00 - 23/06
    Uruguay Montevideo
    vs
    Rentistas
  • 01:30 - 23/06
    IA Sud America
    vs
    Tacuarembo
  • 02:00 - 23/06
    Artigas
    vs
    Platense FC
  • 06:30 - 23/06
    Central Espanol
    vs
    Villa Espanola
  • Germany Oberliga NOFV
  • 20:00 - 22/06
    Oranienburger FC Eintracht
    vs
    SV Petershagen
  • 20:00 - 22/06
    SV Grun-Weiss Lubben
    vs
    SG Union Klosterfelde
  • 20:00 - 22/06
    TSG Einheit Bernau
    vs
    TuS Sachsenhausen
  • Norway Division 1 Women
  • 20:00 - 22/06
    Viking (W)
    vs
    Avaldsnes (W)
  • 22:59 - 22/06
    Fortuna Alesund (W)
    vs
    Tromso (W)
  • VĐQG Iceland
  • 21:00 - 22/06
    Vestri
    vs
    Valur Reykjavik
  • 00:00 - 23/06
    HK Kopavogs
    vs
    Stjarnan Gardabaer
  • 02:15 - 23/06
    Vikingur Reykjavik
    vs
    KR Reykjavik
  • VĐQG Lithuania
  • 21:00 - 22/06
    TransINVEST Vilnius
    vs
    Dziugas Telsiai
  • 22:59 - 22/06
    FK Panevezys
    vs
    DFK Dainava Alytus
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 22/06
    12 de Junio VH
    vs
    Deportivo Recoleta
  • 21:00 - 22/06
    Sol de America Pastoreo
    vs
    Deportivo Carapegua
  • Iceland 4 Deild
  • 21:00 - 22/06
    IBU Uppsveitir
    vs
    Hordhur
  • Tajikistan Vysshaya Liga
  • 21:00 - 22/06
    FC Khatlon
    vs
    Khosilot Parkhar
  • 21:00 - 22/06
    Pandjsher Rumi
    vs
    FK Eskhata
  • Faroe Islands Division 1
  • 21:00 - 22/06
    B71 Sandur
    vs
    FC Hoyvik
  • 22:59 - 22/06
    HBTorshavn II
    vs
    B36 Torshavn II
  • Iceland Women Division 1
  • 21:00 - 22/06
    IBV Vestmannaeyjar (W)
    vs
    UMF Selfoss (W)
  • Hạng Nhất Na Uy
  • 22:00 - 22/06
    Sogndal
    vs
    Kongsvinger
  • Tunisian Cup
  • 22:00 - 22/06
    Olympique de Beja
    vs
    A.S.Marsa
  • Uzbek League
  • 22:00 - 22/06
    Lokomotiv Tashkent
    vs
    Sogdiana Jizak
  • 22:00 - 22/06
    Dinamo Samarqand
    vs
    FK Andijon
  • Lithuania - 2.Division
  • 22:00 - 22/06
    FK Riteriai
    vs
    NFA Kaunas
  • 22:00 - 22/06
    FK Tauras Taurage
    vs
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
  • Chile Primera Division Women
  • 22:00 - 22/06
    Antofagasta (W)
    vs
    Union Espanola (W)
  • 22:59 - 22/06
    Colo Colo (W)
    vs
    Everton de Vina (W)
  • 02:00 - 23/06
    Deportes Iquique (W)
    vs
    Coquimbo Unido (W)
  • Peru Reserves League
  • 22:30 - 22/06
    Union Comercio Reserves
    vs
    Atletico Grau Reserves
  • 22:30 - 22/06
    Universitario de Deportes Reserves
    vs
    Carlos Mannucci Reserves
  • 03:00 - 23/06
    Deportivo Garcilaso Reserves
    vs
    Sporting Cristal Reserves
  • Iceland Division 1
  • 22:59 - 22/06
    Grindavik
    vs
    Dalvik Reynir
  • 22:59 - 22/06
    Thor Akureyri
    vs
    Leiknir Reykjavik
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 22:59 - 22/06
    Comunicaciones BsAs
    vs
    Excursionistas
  • 01:00 - 23/06
    Argentino de Merlo
    vs
    San Martin Burzaco
  • 01:00 - 23/06
    Argentino de Quilmes
    vs
    Deportivo Merlo
  • 01:00 - 23/06
    Flandria
    vs
    Sportivo Dock Sud
  • 01:00 - 23/06
    Liniers
    vs
    Club Atletico Acassuso
  • 01:00 - 23/06
    Sportivo Italiano
    vs
    UAI Urquiza
  • 01:00 - 23/06
    Villa San Carlos
    vs
    Colegiales
  • Peru Campeonato Nacional Women
  • 22:59 - 22/06
    UNSAAC (W)
    vs
    Biavo FC (W)
  • 22:59 - 22/06
    Carlos Mannucci W
    vs
    Defensores Del Ilucan (W)
  • Croatia Women Cup
  • 22:59 - 22/06
    ZNK Osijek (W)
    vs
    Dinamo Maksimir (W)
  • Chile Cup
  • 23:30 - 22/06
    CD Copiapo S.A.
    vs
    Cobresal
  • 03:00 - 23/06
    Puerto Montt
    vs
    Deportes Temuco
  • Gambia GFA League
  • 23:30 - 22/06
    Brikama United
    vs
    BST Galaxy
  • 23:30 - 22/06
    Bombada FC
    vs
    Marimoo
  • Mali League Women
  • 23:30 - 22/06
    AS Police (W)
    vs
    USFAS (W)
  • 23:30 - 22/06
    AS DE Mande (W)
    vs
    Amazones C5 (W)
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 00:00 - 23/06
    Jove Espanol
    vs
    Xerez Deportivo FC
  • 01:00 - 23/06
    CD Coria
    vs
    Murcia B
  • Ecuador Primera Women
  • 00:00 - 23/06
    Macara (W)
    vs
    Leones del Norte (W)
  • Sweden Woman
  • 00:30 - 23/06
    FC Trollhattans (W)
    vs
    Lidkopings FK (W)
  • Brazil Campeonato Carioca Serie A2
  • 00:45 - 23/06
    CEAC/Araruama
    vs
    Resende-RJ
  • 00:45 - 23/06
    Cabofriense(RJ)
    vs
    Olaria
  • 00:45 - 23/06
    Duque de Caxias RJ
    vs
    America-RJ
  • 00:45 - 23/06
    Serrano BA
    vs
    CFRJ Marica RJ
  • Argentine Division 2
  • 01:00 - 23/06
    CA San Miguel
    vs
    Talleres Rem de Escalada
  • 01:00 - 23/06
    Tristan Suarez
    vs
    All Boys
  • 01:00 - 23/06
    CA Brown Adrogue
    vs
    Deportivo Moron
  • 01:00 - 23/06
    Almagro
    vs
    Nueva Chicago
  • 01:00 - 23/06
    Defensores de Belgrano
    vs
    Gimnasia Mendoza
  • 01:00 - 23/06
    Deportivo Madryn
    vs
    Estudiantes Rio Cuarto
  • 01:15 - 23/06
    Temperley
    vs
    Quilmes
  • BRA SPC
  • 01:00 - 23/06
    XV de Piracicaba
    vs
    Rio Claro
  • 01:00 - 23/06
    Capie Warrero
    vs
    Rio Branco(SP)
  • 01:00 - 23/06
    Portuguesa Desportos
    vs
    Oeste
  • 01:00 - 23/06
    Sao Caetano
    vs
    Juventus SP
  • 01:30 - 23/06
    XV Jau/SP
    vs
    Vocem SP
  • 02:00 - 23/06
    Gremio Saocarlense/SP
    vs
    CA Taquaritinga SP
  • Brazil Paulista Serie B
  • 01:00 - 23/06
    Tanabi SP
    vs
    Atletico Aracatuba
  • 01:00 - 23/06
    Tanabi U23
    vs
    Atletico Aracatuba U23
  • The women league of Argentina
  • 01:00 - 23/06
    Rosario Central (W)
    vs
    Racing Club (W)
  • Argentine Torneo A
  • 01:00 - 23/06
    Ferro Carril Oeste Gral Pico
    vs
    Club Ciudad de Bolivar
  • 04:00 - 23/06
    Gutierrez
    vs
    CDA Monte Miaz
  • Brazil Mineiluo group B League
  • 01:00 - 23/06
    Democrata SL/MG
    vs
    Valeriodoce Esporte Clube (MG)
  • 01:00 - 23/06
    Betim FC
    vs
    Tupi Juiz de Fora MG
  • 01:00 - 23/06
    Boa Esporte Clube
    vs
    Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
  • 01:00 - 23/06
    Caldense MG
    vs
    North Esporte Clube
  • 01:00 - 23/06
    EC Mamore MG
    vs
    Varginha EC
  • 01:00 - 23/06
    Nacional AC MG
    vs
    Aymores
  • Brazil Campeonato Maranhense
  • 01:00 - 23/06
    Porto Vitoria
    vs
    Desportiva Ferroviaria ES
  • 01:00 - 23/06
    Real Noroeste
    vs
    Vilavelhense
  • 01:00 - 23/06
    Linhares
    vs
    Vitoria ES
  • 01:00 - 23/06
    Rio Branco-ES
    vs
    Sport Clube Capixaba
  • 01:30 - 23/06
    Terra e Mar
    vs
    Esporte Limoeiro
  • Brazil Catarinense 2
  • 01:00 - 23/06
    Guarani de Palhoca
    vs
    Metropolitano SC
  • 03:00 - 23/06
    Camboriu SC
    vs
    Atletico Tubarao SC
  • Brazil Campeonato Paulista Youth
  • 01:00 - 23/06
    Portuguesa Santista SP Youth
    vs
    Palmeiras (Youth)
  • 01:00 - 23/06
    Sertaozinho -SP (Youth)
    vs
    Uniao Sao Joao (Youth)
  • Brazil Serie D
  • 01:00 - 23/06
    Ipora EC
    vs
    Anapolis FC
  • 01:00 - 23/06
    Nova Iguacu
    vs
    Itabuna BA
  • 01:00 - 23/06
    Novo Hamburgo RS
    vs
    Cianorte PR
  • 01:00 - 23/06
    Santo Andre
    vs
    Inter de Limeira
  • 02:00 - 23/06
    Manauara
    vs
    Manaus (AM)
  • 02:00 - 23/06
    Pouso Alegre
    vs
    Maringa FC
  • 02:00 - 23/06
    Esporte Clube Sao Jose SP
    vs
    Ah so Santa SP
  • 02:30 - 23/06
    Uniao Rondonopolis MT
    vs
    Brasiliense
  • 03:00 - 23/06
    Ag. Maraba
    vs
    Moto Club Sao Luis MA
  • 03:00 - 23/06
    Ipatinga
    vs
    Serra
  • 04:00 - 23/06
    Sao Raimundo/RR
    vs
    Humaita AC
  • 04:30 - 23/06
    Portuguesa RJ
    vs
    Audax Rio RJ
  • Peru B League
  • 01:15 - 23/06
    Club Ada Jaen
    vs
    Molinos El Pirata
  • 01:15 - 23/06
    FC Carlos Stein
    vs
    FC San Marcos
  • 01:15 - 23/06
    Santos Ica
    vs
    CD Coopsol
  • Spain Primera Division RFEF
  • 01:30 - 23/06
    Gimnastic Tarragona
    vs
    Malaga
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 02:00 - 23/06
    Mercedes
    vs
    Victoriano Arenas
  • Brazil Campeonato Paranaense 2
  • 02:00 - 23/06
    Nacional PR
    vs
    Rio Branco PR
  • 04:30 - 23/06
    EC Laranja Mecanica
    vs
    AA Iguacu
  • Bolivia Regional Cup
  • 02:00 - 23/06
    Stormers Sporting Club
    vs
    Nacional Sucre
  • Hạng Nhì Brazil
  • 03:00 - 23/06
    CRB AL
    vs
    Guarani SP
  • 03:00 - 23/06
    Operario Ferroviario PR
    vs
    Botafogo SP
  • Dominican Republic Liga
  • 03:00 - 23/06
    Delfines Del Este
    vs
    UniversidadO M
  • Columbia women.s League
  • 03:00 - 23/06
    Alianza Petrolera (W)
    vs
    Atletico Nacional Medellin (W)
  • 05:00 - 23/06
    Independiente Medellin (W)
    vs
    Independiente Santa Fe (W)
  • Brasileiro, Serie C
  • 03:00 - 23/06
    Confianca SE
    vs
    Centro Sportivo Alagoano
  • 03:00 - 23/06
    Tombense
    vs
    Floresta CE
  • 05:30 - 23/06
    Londrina PR
    vs
    Botafogo PB
  • USL W-League Women
  • 03:00 - 23/06
    Minnesota Aurora FC (W)
    vs
    Chicago City SC (W)
  • 03:30 - 23/06
    FC Westchester (W)
    vs
    Connecticut (W)
  • 05:30 - 23/06
    Swan City W
    vs
    TLH Reckoning (W)
  • USA Independent League
  • 04:00 - 23/06
    Savannah Clovers
    vs
    Michigan Stars
  • 06:00 - 23/06
    Maryland Bobcats FC
    vs
    Georgia Lions
  • Uruguay League Women
  • 04:30 - 23/06
    Liverpool Montevideo (W)
    vs
    FC San Jacinto (W)
  • Copa America
  • 05:00 - 23/06
    Ecuador
    vs
    Venezuela
  • USL Championship
  • 05:00 - 23/06
    Monterey Bay FC
    vs
    Oakland Roots
  • 06:00 - 23/06
    Indy Eleven
    vs
    Orange County Blues FC
  • 06:00 - 23/06
    Miami FC
    vs
    Loudoun United
  • 06:30 - 23/06
    North Carolina
    vs
    Pittsburgh Riverhounds
  • USL League One
  • 05:00 - 23/06
    FC Monmouth
    vs
    Atlantic City FC
  • 06:00 - 23/06
    DMV Elite FC
    vs
    Annapolis Blues
  • 06:00 - 23/06
    Philadelphia Union DS
    vs
    FC Motown
  • 06:00 - 23/06
    Jacksonville Armada U23
    vs
    Miami Dutch Lions FC
  • 06:00 - 23/06
    Charlottetowne Hops
    vs
    Port City FC
  • 06:00 - 23/06
    Greenville United
    vs
    Apotheos
  • 06:00 - 23/06
    Knoxville troops
    vs
    Greenville Triumph
  • 06:00 - 23/06
    Richmond Kickers
    vs
    Northern Colorado
  • 06:00 - 23/06
    West Chester United
    vs
    Electric City Shock
  • 06:30 - 23/06
    Chattanooga Red Wolves
    vs
    South Georgia Tormenta FC
  • Saint Kitts Nevis Premier League
  • 05:00 - 23/06
    Circle Newtown United
    vs
    ELCO LTD St Peters
  • USA MLS Next Pro
  • 06:00 - 23/06
    Chattanooga
    vs
    Carolina Core
  • USA Women
  • 06:30 - 23/06
    Houston Dash (W)
    vs
    San Diego Wave (W)
  • Uruguay Amateur Cup
  • 06:30 - 23/06
    Melo Wanderers
    vs
    Libertad de San Carlos

Để tìm và xem được lịch thi đấu bóng đá ở bất kỳ trận đấu, giải đấu hay đội bóng nào nhanh và chính xác nhất. Anh em chỉ cần truy cập vào trang web Mi Tom TV là xong. Bởi hiện tại, Mitomf.tv đang là website cập nhật lịch bóng đá hôm nay hàng đầu. Giúp anh em nắm được lịch thi đấu trong tay mình một cách chi tiết nhất.

Mì Tôm TV – Trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu

Hiện tại, khi công nghệ cực kỳ phát triển việc xem lịch bóng đá hôm nay không còn khó khăn như trước nữa. Khi anh em chỉ cần sử dụng điện thoại hoặc máy tính truy cập vào 1 trang web bóng đá online là xong. Trang web được nhiều người lựa chọn nhất chính là Mitom TV. Bởi chúng tôi cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các giải đấu bóng đá từ trong nước cho đến quốc tế khá đầy đủ.

lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Giao diện của Mi Tom TV cũng được thiết kế khá là khoa học, cho nên anh em dễ dàng tìm và xem được lịch của bất kỳ giải đấu, đội bóng hay là trận đấu bất kỳ. Khi xem lịch bóng đá tại đây, anh em còn nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng nhất. Đặc biệt, Mitom TV còn cập nhật lịch khá là sớm, cho anh em biết lịch thi đấu nhanh nhất.

Ngoài chức năng cập nhật lịch thi đấu trực tuyến nhanh, đầy đủ và chuẩn xác. Khi truy cập vào Mitom TV, anh em còn có thể xem được nhiều thông tin khác như tin tức bóng đá mỗi ngày, bảng xếp hạng, kết quả, video highlight, tỷ lệ kèo và bóng đá trực tiếp với chất lượng cao. Cho nên nếu anh em đang cần tìm một website để xem thông tin về bóng đá, MiTom TV chính là địa chỉ không được bỏ qua.

Mì Tôm TV – Trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Không chỉ cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho toàn bộ các giải đấu lớn. Chúng tôi còn cho anh em biết lịch phát sóng bóng đá của toàn bộ các kênh thể thao lớn nhất Việt Nam hiện nay như K+, VTV3, VTV3 HD, VTV6, VTV6 HD,… Giúp anh em biết được hôm nay những kênh thể thao này phát sóng các trận đấu nào, thời gian ra sao. Để thu xếp và xem được trận đấu mình thích trên TV một cách phù hợp nhất.

Thông tin mà anh em nắm được khi xem lịch phát sóng tại Mitom TV cũng khá đầy đủ, từ thời gian phát sóng trận đấu, đội hình ra sân chính thức của hai đội, sân tổ chức trận đấu, trọng tài bắt chính, bình luận viên,… Đương nhiên thời gian cập nhật lịch trực tiếp tại các kênh thể thao này tại Mi Tom TV cũng khá là sớm cho anh em tham khảo.

MiTom TV đang cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho những giải đấu nào?

Mì Tôm TV được khá nhiều người lựa chọn để xem lịch bóng đá hôm nay trực tuyến. Bởi chúng tôi cập nhật lịch thi đấu cho gần như toàn bộ các giải bóng đá hàng đầu trên thế giới và trong nước hiện nay. Trong đó các giải đấu hấp dẫn và được theo dõi nhiều nhất phải kể đến như:

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh chính là giải bóng đá được theo dõi nhiều nhất Việt Nam hiện nay. Chính vì thế lịch thi đấu bóng đá Anh luôn luôn được xem rất nhiều. Cho nên Mitomf.tv cũng cập nhật lịch cho giải đấu này cực kỳ đầy đủ và chi tiết.

Khi truy cập vào Mitom Live, anh em sẽ xem được lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh cực kỳ đầy đủ. Khi toàn bộ 38 vòng đấu đều được cập nhật lịch từ khá sớm. Để anh em biết hôm nay giải Ngoại Hạng Anh diễn ra các trận đấu bóng đá nào, thời gian ra sao,….

Lịch thi đấu C1

Cũng như Ngoại Hạng Anh, giải đấu Champion League cũng khá được yêu thích tại Việt Nam. Khi giải bóng đá này gần như quy tụ toàn bộ các CLB, cầu thủ hàng đầu thế giới hiện nay. Cho nên số lượng người xem các trận đấu của Cúp C1 cũng khá lớn.

Đa số mọi người, khi muốn biết lịch thi đấu C1 đều truy cập vào Mì Tôm TV. Bởi chúng tôi cập nhật lịch cho giải đấu này từ vòng bảng cho đến trận chung kết khá chi tiết. Giúp anh em biết được thời gian diễn ra tất cả các trận đấu một cách chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Serie A

Serie A cũng là một giải bóng đá lâu đời nhất thế giới vào thời điểm hiện tại. Thêm vào đó còn có rất nhiều CLB hàng đầu thế giới như AC Milan, Juventus, AS Roma, Napoli,… tham gia. Cho nên các trận đấu tại Serie A luôn thu hút được một số lượng người xem khá lớn. 

Hiện tại, cũng như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh. Để tìm và xem lịch Serie A nhanh, đầy đủ và chuẩn xác thì mọi người cũng truy cập vào MiTom TV. Bởi chúng tôi cập nhật lịch tất cả các trận đấu tại giải Serie A cực kỳ đầy đủ và chính xác.

Lịch bóng đá La Liga

La Liga hiện tại đang là giải bóng đá hàng đầu Tây Ban Nha hiện nay. Nơi mà những CLB hàng đầu thế giới như Real Madrid, Alt Madird hay Barcelona thi đấu. Cho nên giải đấu này cũng thu hút được khá nhiều sự quan tâm của người hâm mộ. 

Nếu anh em cũng muốn xem trực tiếp các trận đấu tại La Liga, thì nhớ truy cập vào Mitomf.tv để xem lịch thi đấu. Bởi Mì Tôm TV đang cập nhật lịch cho toàn bộ giải đấu này khá là đầy đủ và chi tiết. Giúp anh em biết các trận đấu hấp dẫn nhất La Liga diễn ra vào lúc nào khá nhanh.

Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga

Bundesliga cũng là một trong những giải đấu hàng đầu thế giới hiện nay. Nơi có lối đá tấn công khá là đẹp mắt. Cho nên tại Việt Nam, đây cũng là giải đấu được xem khá là nhiều. Trước khi các trận đấu tại Bundesliga diễn ra, mọi người cũng truy cập vào Mi Tom TV để xem lịch trực tuyến.

Hiện tại, chúng tôi đang cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho giải Bundesliga khá là chi tiết và đầy đủ. Giúp anh em có thể nắm được lịch tất cả các trận đấu trong bàn tay mình khá dễ dàng.

Lịch thi đấu Ligue 1

Ligue 1 là giải bóng đá lớn nhất nước Pháp, một giải đấu mới nổi vào thời điểm hiện tại. Khi vung tiền để chiêu mộ toàn bộ các cầu thủ hàng đầu thế giới hiện nay. Điều này làm cho chất lượng các trận đấu tại Ligue 1 tăng lên khá nhiều. 

Để biết được lịch bóng đá Ligue 1, mọi người cũng truy cập vào MiTom TV. Bởi chỉ cần vào đây là có thể tìm và xem được lịch toàn bộ các trận đấu tại Ligue 1 khá nhanh chóng và đầy đủ.

Lịch thi đấu các giải bóng đá khác

Ngoài cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, lịch thi đấu C1, Serie A,… Khi truy cập vào đây, anh em còn biết lịch của các giải đấu sau đây:

  • World Cup
  • Euro
  • Copa America
  • V-League
  • Ngoài ra còn có các giải bóng đá tại Hà Lan, Bồ Đào Nha, Đan Mạch,….

Mì Tôm TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho các đội bóng hàng đầu

Hiện tại, đa số mọi người khi xem lịch bóng đá trực tuyến đều muốn biết lịch của đội bóng mình yêu thích. Đương nhiên đây là những đội bóng hàng đầu thế giới hiện nay. Cho nên, Mitomf.tv cũng cập nhật lịch thi đấu cho các đội bóng hàng đầu thế giới khá đầy đủ và chi tiết.

lich-bong-da-24h-cap-nhat-moi-nhat
Lịch bóng đá 24h cập nhật mới nhất

Khi vào Mitom TV, anh em có thể xem được lịch của toàn bộ những đội bóng lớn như Real Madrid, Barcelona, PSG, Bayer Munich, Man United, Liverpool, Chelsea, Junventus, AC Milan,… Giúp anh em biết thời gian thi đấu của đội bóng mình yêu thích khá đơn giản.

Ngoài ra, để tìm được lịch bóng đá của các đội bóng mà mình thích tại đây. Anh em cũng chỉ cần nhấn vào ô tìm kiếm trong mục Lịch Thi Đấu tên của đội bóng là toàn bộ lịch sẽ được ra đầy đủ.

Mì Tôm TV cập nhật lịch bóng đá hôm nay và ngày mai chuẩn xác

Nếu anh em đang muốn biết lịch các trận đấu diễn ra vào hôm nay hoặc ngày mai đầy đủ và chuẩn xác nhất. Trang web Mitomf.tv cũng giúp anh em làm điều này khá là đơn giản. Bởi mỗi ngày chúng tôi đều cập nhật lịch toàn bộ các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngày mai cho anh em biết, dù ở bất kỳ giải đấu nào.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật cũng khá là sớm, cụ thể là đầu giờ mỗi ngày. Để anh em truy cập và xem lịch nhanh nhất. Giúp việc chuẩn bị thời gian và xem trận đấu mình muốn cực kỳ dễ dàng.

Mì Tôm TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá Việt Nam đầy đủ

Đối với những anh em yêu thích bóng đá thì chắc không thể nào bỏ lỡ các trận đấu của đội tuyển quốc gia mỗi khi diễn ra. Biết được điều này, Mitom Live cũng cập nhật lịch cho toàn bộ các giải đấu bóng đá mà đội tuyển Việt Nam tham gia. Cụ thể đó là:

  • U23 Châu Á
  • AFF Cup
  • Sea Games
  • Vòng loại World Cup
  • Asiad
  • Ngoài ra còn các giải đấu khác cho đến các trận đấu giao hữu.

Cũng như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, lịch bóng đá Việt Nam cũng được chúng tôi cập nhật trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày. Thông tin cũng khá là đầy đủ, để anh em biết được thời gian thi đấu, địa điểm tổ chức, đội hình xuất phát,…

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Mitomf.tv không?

MiTom TV chính là trang web mà anh em nhất định phải truy cập vào ngay lập tức. Nếu như muốn tìm và xem lịch bóng đá ở bất kỳ giải đấu, đội bóng hay là trận đấu nào. Bởi những lý do chính sau:

  • Mì Tôm TV đang cập nhật lịch cho toàn bộ các giải đấu bóng đá trên toàn thế giới cũng trong nước, từ lịch thi đấu bóng đá Anh, Serie A, Bundesliga, Việt Nam,….
  • Thời gian cập nhật cũng luôn luôn trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày, giúp anh em xem sớm nhất
  • Trong lịch sẽ đầy đủ các thông tin như thời gian mà trận đấu chính thức bắt đầu, sân tổ chức trận đấu, đội hình dự kiến ra sân, trọng tài bắt chính,….
  • Các thông tin trước trận đấu như phong độ, lịch sử đối đầu, thực lực,.. cũng được MiTom TV cập nhật đầy đủ
  • Giao diện của Mitom.com cũng khá đơn giản, nên để tìm và xem được lịch bóng đá hôm nay tại đây cũng cực kỳ đơn giản.

Qua bài viết trên đây, có thể khẳng định rằng kênh tructiepbongda Mitomf.tv chính là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu hiện nay. Nơi mà anh em nên truy cập vào ngay, để tìm và xem lịch bong đá của bất kỳ đội bóng, trận đấu hay là giải đấu nào một cách nhanh nhất.

X

8XBET

X

8XBET

X

8XBET